Thông số kỹ thuật máy đầm cóc Mikasa MT72
| Danh mục | Máy đầm |
| Loại máy | Máy đầm cóc |
| Mã sản phẩm | MT72 |
| Thương hiệu | Mikasa |
| Động cơ | Robin EH12D-2D |
| Công suất | 3.5 HP ~ 2600W |
| Dung tích bình xăng | 2.5 lít |
| Số lần đập | 890 lần/phút |
| Biên độ giật | 59 – 75 mm |
| Lực đầm | 1400 kg |
| Kích thước máy | 1045 x 415 x 730 mm |
| Kích thước bàn đập | 340 x 285 mm |
| Trọng lượng | 74 kg |
| Xuất xứ | Nhật Bản |

